| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| พีเอช | 3-10 |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server | openresty |
| Status Code | 403 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| แรงอัด | 100N |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวมสูงสุด | 0.72ก./มล.,0.70ก./มล |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความชื้น | 0.3% |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| พีเอช | 7-9 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงอัด | 85N |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |