| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | ผงสีขาว |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| แรงบด | ≥20N |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |