| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
|---|---|
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| พีเอช | 3-10 |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แรงบด | ≥60N |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ชื่อ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
|---|---|
| ใบสมัคร | การอบแห้งและสารทำความเย็นบริสุทธิ์ |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
| สี | ขาว |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Attrition Rate | ≤ 0.5% |
| Crush Strength | N ≥ 80 |
|---|---|
| Loss on Ignition(LOI)@960℃ (wt%) | MAX. 1.2% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
| Certificate | SGS & REACH |
| Shape | Sphere |
| แรงอัด | 85N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| แรงบด | ≥60N |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 2-4mm |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |