| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| แรงบด | ≥20N |
| รูปร่าง | เม็ด |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงบด | ≥20N |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| การใช้งาน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| แรงบด | ≥60N |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| ขนาด | 2-4mm |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
| สี | สีขาว |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ค่าพีเอช | 3-4 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |