| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| แรงบด | ≥20N |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| สี | สีขาว |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| แรงบด | ≥20N |
| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การดูดซับน้ำแบบคงที่ | น้ำหนัก ≥ 22% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| แรงอัด | 85N |