| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| พีเอช | 3-10 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |