| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| CAS No. | 1318-02-1 |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Product Name | Zeolite 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | 0.3% |
| พีเอช | 7-9 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |