| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| แรงอัด | 85N |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ชื่อ | แพ็คเก็ตสารดูดความชื้นระดับโมเลกุล |
|---|---|
| ชื่ออื่น ๆ | 3 อังสตรอมโมเลกุล |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อสินค้า | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล Zeolite 3.0 - 5.0 มม. สำหรับสวิตช์อุปกรณ์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| แรงอัด | 85N |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| แรงบด | ≥20N |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |