| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| แรงอัด | 85N |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |