| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงอัด | 85N |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |