| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงอัด | 85N |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| สี | สีขาว |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |