| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| แรงอัด | 85N |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวมสูงสุด | 0.72ก./มล.,0.70ก./มล |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| เมทานอลดูดซับแบบคงที่ | ≤ 15% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.20% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ | ประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |