| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| บรรจุภัณฑ์ | กลอง 25 กก. / กล่อง 150 ต่อกลองขโมย |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ขนาด | 3-5มม |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| แรงบด | ≥20N |
| รูปร่าง | เม็ด |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |