| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
|---|---|
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 22% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นแบบตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | การแห้งอากาศ การทําความสะอาดก๊าซ |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |