| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| รูปทรง | ทรงกลม |
|---|---|
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | 0.68-0.72ก./มล |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25kg/carton drum ; กลอง 25 กก. / กล่อง; 150 per steal drum ขโมยกลองละ 150 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่อการขัดถูสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| เมทานอลดูดซับแบบคงที่ | ≤ 15% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.20% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |