| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ | ประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25kg/carton drum ; กลอง 25 กก. / กล่อง; 150 per steal drum ขโมยกลองละ 150 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| PH Value | 7-9 |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Crush Strength | ≥20N |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Shelf Life | 2 Years |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |