| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3-5มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| วุฒิการศึกษาขนาด | ≥ 97% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25kg/carton drum ; กลอง 25 กก. / กล่อง; 150 per steal drum ขโมยกลองละ 150 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| น้ำดูดซับคงที่%≥ | 22.0 |
| เมทานอลที่ดูดซับแบบสถิต %≥ | 15.0 |
| ความหนาแน่นของการซ้อน g/ml | 0.66 |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |