| Pore Size | 4A |
|---|---|
| Size | 3-5mm |
| Crush Strength | ≥20N |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Shelf Life | 2 Years |
| EINECS NO | 215-684-8 |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| รูปร่าง | เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ชื่อ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งและการทำให้บริสุทธิ์ด้วยแก๊ส |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | ตามที่ขอ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | แถบเม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001 |
| ความหนาแน่นซ้อน / ml | 0.66 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| การใช้งาน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
|---|---|
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 1.6-2.5 มม., 3.0-5.0 มม |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |