| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| ชนิด | ดูดซับ |
| ประเภทของวัสดุดูดซับ | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| รูปร่าง | อนุภาค |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | ตะแกรงโมเลกุล 4a |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ไม่มี CAS | 63231-69-6 |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |