| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| แรงอัด | 85N |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
|---|---|
| Size | 3-5mm |
| Pore Size | 4A |
| Product Name | 4A Molecular Sieve Desiccant |
| PH Value | 7-9 |
| Product Name | 4A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| PH Value | 7-9 |
| Size | 3-5mm |
| Shelf Life | 2 Years |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |