| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| สี | สีขาว |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| แรงบด | ≥20N |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |