| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | 0.3% |
| พีเอช | 7-9 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |