| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| พีเอช | 7-9 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ชื่อสินค้า | สารสับซ้อนเครื่องกรองโมเลกุล |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |