| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| แรงบด | ≥20N |
| รูปร่าง | เม็ด |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงบด | ≥20N |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| การใช้งาน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | ผงสีขาว |
| สาเหตุ | เซี่ยงไฮ้,จีน(แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| ความบริสุทธิ์ | ≥ 99% |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |