| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| แรงบด | ≥60N |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
| พีเอช | 3-10 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| สี | สีเบจ |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| สี | สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
|---|---|
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| พีเอช | 3-10 |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |