| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ขนาดรูพรุน | 3-10 Å |
| การดูดซับน้ำ | ≥ 21.0% |
|---|---|
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| พีเอช | 3-10 |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| CAS No. | 1318-02-1 |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Product Name | Zeolite 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| พีเอช | 3-10 |