| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| Size | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| แรงอัด | 100N |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความชื้น | 0.3% |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |