| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |