| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่อการขัดถูสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| MOQ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0 - 5.0 มม., 4.0-6.0 มม |
| n-เฮกเซนที่ดูดซับแบบคงที่% | ≥12.0 |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| บรรจุภัณฑ์ | กลอง 25 กก. / กล่อง 150 ต่อกลองขโมย |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |