| เอทิลีนที่ดูดซับแบบสถิต มก./กรัม ≤ | 3.0 |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 18% |
| ความหนาแน่นซ้อน | 0.75 กรัม / มล |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0 mm ; 2.0-3.0 มม. ; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3.0-5.0 มม. ;4.0-6.0 มม. |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ไม่มี CAS | 63231-69-6 |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | 21.5% นาที |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |