| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ขนาด | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่% | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สารระเหย n-hexane แบบคงที่ | ≥12.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |