| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| n-เฮกเซนที่ดูดซับแบบคงที่% | ≥12.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| ขั้นต่ำ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |