| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงอัด | 85N |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การดูดซับน้ำแบบคงที่ | น้ำหนัก ≥ 22% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| แรงอัด | 85N |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |