| ชื่อสินค้า | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล Zeolite 3.0 - 5.0 มม. สำหรับสวิตช์อุปกรณ์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | แพ็คเก็ตสารดูดความชื้นระดับโมเลกุล |
|---|---|
| ชื่ออื่น ๆ | 3 อังสตรอมโมเลกุล |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ความสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| สูตรทางเคมีทั่วไป | Na2O Al2O3 (2.8 ± 0.2) SiO2 (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| รูปร่าง | เม็ด |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| แรงบด | ≥20N |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |