| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงอัด | 85N |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แรงบด | ≥20N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| พีเอช | 7-9 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | 0.68-0.72ก./มล |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| แรงบด | ≥60N |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปทรง | ทรงกลม |
|---|---|
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| MOQ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0 - 5.0 มม., 4.0-6.0 มม |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25kg/carton drum ; กลอง 25 กก. / กล่อง; 150 per steal drum ขโมยกลองละ 150 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| น้ำดูดซับคงที่%≥ | 22.0 |
| เมทานอลที่ดูดซับแบบสถิต %≥ | 15.0 |
| ความหนาแน่นของการซ้อน g/ml | 0.66 |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |