| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| สี | สีขาว |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| แรงอัด | 85N |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |