| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3-5มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| CAS No. | 1318-02-1 |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Product Name | Zeolite 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| แรงอัด | 100N |