| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แรงบด | ≥20N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| แรงบด | ≥20N |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| ค่าพีเอช | 3-4 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |