| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ขนาด | 2.0-6.0มม |