| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
| แรงบด | ≥20N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวมสูงสุด | 0.72ก./มล.,0.70ก./มล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| พีเอช | 3-10 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| High Light | Molecular Sieve Adsorbent 2.0mm, Metal Enclosed GIS Molecular Sieve, Gases Sphere Molecular Sieve Beads |
|---|---|
| Shape | Sphere |
| Loss on Ignition | ≤ 1.0% |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Static H2O Capacity | ≥ 23% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server | openresty |
| Status Code | 403 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |