| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | ลูกปัด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| Moisture Content | 0.3% |
|---|---|
| Product Name | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Material | Alumina Silicate |
| Working Temperature | 0-80℃ |
| Size | 1-3mm |
| รูปร่าง | เม็ด; เม็ด |
|---|---|
| ขนาด | 0.5-1.0mm; 1.0-1.5mm; 1.5-2.0mm |
| โพแทสเซียมชนิดหนึ่งโมเลกุลตะแกรง | Spheric อนุภาค |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 35% |