| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | Globoid |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อสินค้า | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล Zeolite 3.0 - 5.0 มม. สำหรับสวิตช์อุปกรณ์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 5a |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | GRANULAR |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |