| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 1.6-2.5 มม., 3.0-5.0 มม |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |