| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |