| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| สี | สีขาว |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ไม่มี CAS | 63231-69-6 |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |