| ความสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| สูตรทางเคมีทั่วไป | Na2O Al2O3 (2.8 ± 0.2) SiO2 (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| ขั้นต่ำ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
| MOQ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0 - 5.0 มม., 4.0-6.0 มม |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |