| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
| แรงบด | ≥20N |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| พีเอช | 3-10 |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| พีเอช | 3-10 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |