| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| พีเอช | 3-10 |