| ขนาด | 2.0-6.0มม |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวมสูงสุด | 0.72ก./มล.,0.70ก./มล |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Size | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| พีเอช | 3-10 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| สี | สีเบจ |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
|---|---|
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| พีเอช | 3-10 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| High Light | Molecular Sieve Adsorbent 2.0mm, Metal Enclosed GIS Molecular Sieve, Gases Sphere Molecular Sieve Beads |
|---|---|
| Shape | Sphere |
| Loss on Ignition | ≤ 1.0% |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Static H2O Capacity | ≥ 23% |