| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| ขนาด | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่% | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สารระเหย n-hexane แบบคงที่ | ≥12.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แรงบด | ≥20N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |